Diễn đàn GTA SA Việt Nam IP Server : Gtavietgvn.malware-site.www:7777
Diễn đàn GTA SA Việt Nam IP Server : Gtavietgvn.malware-site.www:7777

You are not connected. Please login or register

Chia sẻ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Dave_Jackson

Dave_Jackson

Nô Lệ

Bài gửiTiêu đề: Đơn xin unbaned của Dave_Jackson Đơn xin unbaned của Dave_Jackson  EmptyMon Oct 08, 2012 3:19 pm1

tên nv trong sv : Dave_Jackson
lý do banned : hack s0beit trong sever
kính mong admin duyệt đơn cho em để em dc chơi tiếp ! , em hứa sẽ ko hack hay cleo ,... bất kỳ mang tính phá hoại sever nữa ! cảm ơn !

Admin

Admin

Admin

https://gtagvn.forumvi.com

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin unbaned của Dave_Jackson Đơn xin unbaned của Dave_Jackson  EmptyMon Oct 08, 2012 4:09 pm2

đã unban

Long_VN

Long_VN

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin unbaned của Dave_Jackson Đơn xin unbaned của Dave_Jackson  EmptyTue Oct 09, 2012 7:32 am3

Thật ra bạn k chỉ có sobeit k thôi đâu, còn minigun phá hoại SV, kill newbel, bắn thì k chết Neutral loạn như z mà dc unban, admin thật là Surprised

Golden.Q

Golden.Q

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin unbaned của Dave_Jackson Đơn xin unbaned của Dave_Jackson  EmptyTue Oct 09, 2012 7:40 am4

Thôi tha bạn ấy 1 lần để bạn ấy có cơ hội sửa đổi nhỉ

Long_VN

Long_VN

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin unbaned của Dave_Jackson Đơn xin unbaned của Dave_Jackson  EmptyTue Oct 09, 2012 7:43 am5

Vì lúc trước nó bị kick cop nên khùng lên, hack tùm lum, loại cả SV, rocket bazoka nó bắn chết quá trời, nhìn cảnh lúc đó ôi sao Sad

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin unbaned của Dave_Jackson Đơn xin unbaned của Dave_Jackson  Empty6

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]