Diễn đàn GTA SA Việt Nam IP Server : Gtavietgvn.malware-site.www:7777
Diễn đàn GTA SA Việt Nam IP Server : Gtavietgvn.malware-site.www:7777

You are not connected. Please login or register

Chia sẻ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

The.Green

The.Green

Thường Dân

Bài gửiTiêu đề: Tố cáo cop + FBI. Tố cáo cop + FBI. EmptyTue Oct 09, 2012 6:51 pm1

Tự nhiên mấy ông cop cả FBI nghe thằng CR7 kêu tui sobeit, còn chả có f8 bằng chứng, thằng Cr7 nó shoot tui gần nửa cây máu, sau đó thì có FBI là MrDuong ra su 6* chả nói lý do. Mấy ông cứ bảo tôi sobeit mà f8 còn chả có. Còn mấy ông cop cả FBI muốn kiện lại thì cứ có f8 đi nhá

Đây là hình lúc bị cuff và thằng Cr7 kêu tui sobeit: [You must be registered and logged in to see this link.]

Được sửa bởi The.Green ngày Tue Oct 09, 2012 8:09 pm; sửa lần 1.

_Ku_Duong_

_Ku_Duong_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tố cáo cop + FBI. Tố cáo cop + FBI. EmptyTue Oct 09, 2012 7:27 pm2

nói cho chú pik tại chú sobiet thì người tak set tui không bao h set ai 6* hết và không có lý do nếu có bang chứng để hình lên cho mọi người koy rồi hay nói nhak..... trẻ trâu

The.Green

The.Green

Thường Dân

Bài gửiTiêu đề: Re: Tố cáo cop + FBI. Tố cáo cop + FBI. EmptyTue Oct 09, 2012 8:08 pm3

_Ku_Duong_ đã viết:nói cho chú pik tại chú sobiet thì người tak set tui không bao h set ai 6* hết và không có lý do nếu có bang chứng để hình lên cho mọi người koy rồi hay nói nhak..... trẻ trâu
ít ra tôi còn có cái hình thằng Cr7 kêu tui sobeit, ông bảo nó đưa cái f8 tui sobeit lên đây, chưa có bằng chứng đã nghe 1 thằng bảo người khác sobeit là tin ngay. FBI kiểu gì thế, cứ nghe nó nói miệng là xong à.

_Ku_Duong_

_Ku_Duong_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tố cáo cop + FBI. Tố cáo cop + FBI. EmptyWed Oct 10, 2012 1:25 am4

cái địt FBI nhiều người nhak nói chuyện đàng hoàng tui cũng là FBI ông nói ai thế

_Ku_Duong_

_Ku_Duong_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tố cáo cop + FBI. Tố cáo cop + FBI. EmptyWed Oct 10, 2012 1:27 am5

ũa chụp hình tui chj dậy cha nội chak tui đẹp quá mak. bây h ông mún tố cáo ai nói đi tui có thể giúp ông

Golden.Q

Golden.Q

Bài gửiTiêu đề: Re: Tố cáo cop + FBI. Tố cáo cop + FBI. EmptyWed Oct 10, 2012 7:41 am6

Xem ảnh là biết rồi không có sobeit đâu nếu sobeit thì cột máu là màu xanh chứ không phải màu đỏ cho dù có bấm f12 để tắt thì cột máu vẫn màu xanh. Minh sẽ kỷ luật ai đã su bạn và ụnail cho bạn nhé .

The.Green

The.Green

Thường Dân

Bài gửiTiêu đề: Re: Tố cáo cop + FBI. Tố cáo cop + FBI. EmptyWed Oct 10, 2012 9:50 am7

_Ku_Duong_ đã viết:cái địt FBI nhiều người nhak nói chuyện đàng hoàng tui cũng là FBI ông nói ai thế
Người su là FBI mà lúc đó trong sever lại có mỗi MrDuong là FBI, ông mới nghe thấy nó bảo tui sobeit cái đã lao ra su xong kéo lên xe. Mà mấy bạn cop và FBI nên xem xét lại cách làm việc của mình nhé, thấy có người này kêu người khác hack là đã tin ngay, nếu chúng nó không có f8 thì đừng có tin, nếu anh Q xử thì xử thằng Cr7 ý, tung tin đồn nhảm khiến em và FBI hiểu lầm lẫn nhau.

David_Hai

David_Hai

Nô Lệ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tố cáo cop + FBI. Tố cáo cop + FBI. EmptyWed Oct 10, 2012 11:40 am8

tao là CR7 , tao rượt bắn mày hoài màk k chết này 2 3 thằng bắn cũng đéo chết ,tưởng tao ngu àh

The.Green

The.Green

Thường Dân

Bài gửiTiêu đề: Re: Tố cáo cop + FBI. Tố cáo cop + FBI. EmptyWed Oct 10, 2012 11:57 am9

David_Hai đã viết:tao là CR7 , tao rượt bắn mày hoài màk k chết này 2 3 thằng bắn cũng đéo chết ,tưởng tao ngu àh
2 3 thằng là thằng nào, nói nghe coi, không thấy anh Q kêu không phải hack à, bán ngu mà cứ thích ra vẻ ta đây.

[CPOS]NyS™

[CPOS]NyS™

Nô Lệ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tố cáo cop + FBI. Tố cáo cop + FBI. EmptyWed Oct 10, 2012 1:50 pm10

èo có FBI ko tuân theo luật thấy làm gì là ko su mà cái puan vô tù cho õ 2 3 tiếng làm cho ae ko choi dc chán chit

Long_VN

Long_VN

Bài gửiTiêu đề: Re: Tố cáo cop + FBI. Tố cáo cop + FBI. EmptyWed Oct 10, 2012 4:41 pm11

Có thể là do ping cao hoặc thấp nên bắn k chết, mà mất máu Laughing

_Ku_Duong_

_Ku_Duong_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tố cáo cop + FBI. Tố cáo cop + FBI. EmptyWed Oct 10, 2012 11:11 pm12

không phãi đâu Q hồi trước bên sever nước ngoài tui sobiet vô đối.... không như Q nói đâu mới ra bãn sobiet 1.3 F8 không phát hiện.. cái thứ nhất nếu bạn sobiet thì tự khai ra... chứ đừng nói tui /su lung tung chính tui giết bạn còn không được... còng tay rồi tele đi đâu mất tiu... tuy tui không F8 vì máy tui bị lỗi samp F8 không có pic... coi như chuyện này tui chỉ nói bạn pit điều đó... lúc đó anh em cóp điều thấy. còn mún kiện mún cáo gì đó thì nói cho đúng dùm, tui /su không bao h sai nói trước điều đó 14 bạn đang làm cops đừng để cops không ai giúp bạn. vì chuyện không đâu vào đâu

Long_VN

Long_VN

Bài gửiTiêu đề: Re: Tố cáo cop + FBI. Tố cáo cop + FBI. EmptyThu Oct 11, 2012 9:26 am13

Cái gì thì cũng phải F8 mới xử lý dc

The.Green

The.Green

Thường Dân

Bài gửiTiêu đề: Re: Tố cáo cop + FBI. Tố cáo cop + FBI. EmptyThu Oct 11, 2012 9:51 am14

_Ku_Duong_ đã viết:không phãi đâu Q hồi trước bên sever nước ngoài tui sobiet vô đối.... không như Q nói đâu mới ra bãn sobiet 1.3 F8 không phát hiện.. cái thứ nhất nếu bạn sobiet thì tự khai ra... chứ đừng nói tui /su lung tung chính tui giết bạn còn không được... còng tay rồi tele đi đâu mất tiu... tuy tui không F8 vì máy tui bị lỗi samp F8 không có pic... coi như chuyện này tui chỉ nói bạn pit điều đó... lúc đó anh em cóp điều thấy. còn mún kiện mún cáo gì đó thì nói cho đúng dùm, tui /su không bao h sai nói trước điều đó 14 bạn đang làm cops đừng để cops không ai giúp bạn. vì chuyện không đâu vào đâu
Không phải tele mà là out game, thế bạn kêu thằng nói tui sobeit đưa F8 bằng chứng đây, bạn kêu tui sobeit mà bắn tui gần nửa cây máu à. Thì cứ nói bạn su có lý do đi, sao bạn chưa thấy thằng có có f8 đã ra su rồi, lúc thấy bạn tôi còn đứng lại không hề chạy đi đâu, sau bị bị cuff lại thì mới out game lên forum viết topic.

Long_VN

Long_VN

Bài gửiTiêu đề: Re: Tố cáo cop + FBI. Tố cáo cop + FBI. EmptyThu Oct 11, 2012 10:20 am15

Thôi mà chuyện đã qua cho qua luôn đi, giờ bạn dc làm cop r`

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tố cáo cop + FBI. Tố cáo cop + FBI. Empty16

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]